Chuối của Chu
Chuối của Chu
Chuối của Chu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chuối của Chu

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

tâm sự tân mod!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hortensia
CHUỐI CỦA CHU
hortensia

Danh tiếng : 0

tâm sự tân mod! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tân mod!   tâm sự tân mod! I_icon_minitimeSat Sep 05, 2009 9:56 pm

Bồng đã viết:
hortensia đã viết:
trong mục này mọi người có thể post pài thoải mái! nhưng chỉ post trong chủ đề phỏng vấn thành viên thôi

hortensia ơi là hortensia!!!
cậu "cấm" các pạn như thế có ngày 4rum mình ko ai ghé thăm đâu tâm sự tân mod! Monkey31
box news khắp bốn phương thì để các bạn ai tìm đc tin tức j hay thì post lên cho mọi người cùng xem cũng có sao đâu tâm sự tân mod! Monkey12
ax! trời đất! ko hỉu ý ng ta! tui post pài này trong pox phỏng vấn mà! nên chỉ iu cầu mọi ng post pài trong pox phỏng vấn thì chỉ post về phỏng vấn thui! còn news 4 phương thì đương nhiên post thoải mái r! hi hi
linhcyn™
Quản Trị Viên
linhcyn™

Danh tiếng : 5

tâm sự tân mod! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tân mod!   tâm sự tân mod! I_icon_minitimeSat Sep 05, 2009 3:50 pm

phỏng vấn j` đấy? Neutral
MASK
Quản Trị Viên
MASK

tâm sự tân mod! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tân mod!   tâm sự tân mod! I_icon_minitimeSat Sep 05, 2009 8:54 am

hortensia đã viết:
trong mục này mọi người có thể post pài thoải mái! nhưng chỉ post trong chủ đề phỏng vấn thành viên thôi

hortensia ơi là hortensia!!!
cậu "cấm" các pạn như thế có ngày 4rum mình ko ai ghé thăm đâu tâm sự tân mod! Monkey31
box news khắp bốn phương thì để các bạn ai tìm đc tin tức j hay thì post lên cho mọi người cùng xem cũng có sao đâu tâm sự tân mod! Monkey12
hortensia
CHUỐI CỦA CHU
hortensia

tâm sự tân mod! Empty
Bài gửiTiêu đề: tâm sự tân mod!   tâm sự tân mod! I_icon_minitimeFri Sep 04, 2009 10:15 pm

hj hj! Yoyo ở địa vị mới, tớ mong muốn sẽ khiến diễn đàn ngày càng phát triển và sôi động! tớ páo trước là trong mục này mọi người có thể post pài thoải mái! nhưng chỉ post trong chủ đề phỏng vấn thành viên thôi nha! geek cảm ơn mấy ấy! ok! thế nhé! còn pi h, tớ chưa phỏng vấn ai cả! Yoyo nhưng rồi sẽ có! cứ chờ xem! vs lại, ai muốn được mọi người "úp sọt" (phỏng vấn) cứ páo vs tớ! mọi nhu cầu đều được đáp ứng! mọi người tích cực lên nhé! bi h cũng vào năm học rồi! Yoyo nếu tớ ko onl đều được có gì thắc mắc cứ liên lạc vs tớ wa đt nha! trong thời gian tớ "phá" diễn đàn có gì ko phải xin mọi người lượng thứ! I love you bỏ wa cho tớ! hi hi! cảm ơn đã tốn thời gian đọc pài post chán ngắt này! iu mọi người! cheers
Sponsored content

tâm sự tân mod! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tâm sự tân mod!   tâm sự tân mod! I_icon_minitime

tâm sự tân mod!
Trang 1 trong tổng số 1 trang